Skip to Content

Vita Vya Kizazi

Author: Daniel Okello
ISBN: 978-9914-9762-1-2
Barika ni msichana mwenye ndoto kubwa na moyo wa uthabiti. Licha ya kukumbana na dharau, ubaguzi na changamoto za maisha, anakataa kukata tamaa. Badala yake, anatumia ubunifu, ujasiri na imani katika uwezo wake kuleta mabadiliko katika jamii yake.
Vita vya Kizazi ni hadithi ya kuvutia kuhusu kujiamini, uvumilivu, uvumbuzi, na nguvu ya vijana katika kujenga mustakabali bora. Ni simulizi linalowahamasisha wasomaji kusimama kidete
mbele ya changamoto na kuwa mawakala wa mabadiliko katika jamii zao.

172.42 KSh 172.42 KSh
(Tax excluded)
Terms and Conditions
30-day money-back guarantee
Shipping: 2-3 Business Days